LYRIC



AILA- “HASARA” LYRICS

Intro
Oooh, oh oh oh

VERSE 1
Napiga simu hupokei, basi shika uniambie
Meseji zangu hujibu, au ni dharau baba wee
Kama hunitaki, kama hunitaki si uniambie
Kama hunitaki, baba si uniambie
HOOK
Nikupe sh ngapi? Ili kwako nipande thamani
Au nikuchote nyayo, kwa mganga nkupeleke
Nikupe sh ngapi? Ili kwako nipande thamani
Au nikuchote nyayo, kwa mganga nkupeleke
CHORUS
(Hasara) Penzi letu hasara hesabu hazisomi
(Kwa Papara) Jiwe nililolirusha leo limenirudia
(Hasara) Penzi letu hasara hesabu hazisomi
(Kwa Papara) Jiwe nililolirusha leo limenirudia

VERSE 2
Mi ni nazi na we ndo mkunaji, Abiria nibebe bajaji
Kunipa presha ya nini kipenzi basi utulie?
Kweli ng’ombe wa masikini hazai, najiona nisie na bahati
Msingi nlio dhani Imara umesombwa na maji!

HOOK
Nikupe sh ngapi? Ili kwako nipande thamani
Au nikuchote nyayo, kwa mganga nkupeleke
Nikupe sh ngapi? Ili kwako nipande thamani
Au nikuchote nyayo, kwa mganga nkupeleke
CHORUS
(Hasara) Penzi letu hasara hesabu hazisomi
(Kwa Papara) Jiwe nililolirusha leo limenirudia
(Hasara) Penzi letu hasara hesabu hazisomi
(Kwa Papara) Jiwe nililolirusha leo limenirudia

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ADVERTISEMENT